Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ 4 panel fibc bulk bag ] trận đấu 210 các sản phẩm.
1,5 tấn 4 Bảng điều khiển Bánh quy lớn FIBC Túi lớn Màu xanh / Cam Màu sắc để tải
| Tên sản phẩm: | túi lớn hình tròn |
|---|---|
| xử lý tia cực tím: | Tiêu chuẩn ASTM G 154-00 |
| vòng nâng: | thắt đầy đủ |
4 Panel Fibc Baffle Bag for Seeds Heavy-Duty and Flexible Storage Solution
| Material: | Polypropylene |
|---|---|
| Dustproof: | Yes |
| Printing: | Customized |
Bảng điều khiển U công nghiệp PP Túi số lượng lớn FIBC Túi lớn Túi lớn với các vòng chéo
| Tên sản phẩm: | túi bảng điều khiển |
|---|---|
| kích thước dưới cùng: | 35*35'', 39*39'',41*41'' |
| Màu: | SGS/CPTC |
2205 Lbs FIBC Túi số lượng lớn Túi linh hoạt Thiết kế thân hình ống sáng tạo
| Nguyên liệu: | PP |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Dung tích: | 2205lbs |
2860lbs 4 Bảng điều khiển Lớp Fibc Bao Jumbo 6OZ Polypropylene không tráng
| Xử lý tia cực tím: | ASTM G 154-00 |
|---|---|
| Sức chứa: | 2860lbs |
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
Túi an toàn màu xanh / trắng / đen FIBC, UV đã xử lý 2200 LBS Túi số lượng lớn
| Nguyên liệu: | PP |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Dung tích: | 2200lbs |
4 Bảng điều khiển Túi số lượng lớn Túi chống tĩnh Số lượng lớn Có Logo In
| Dung tích: | 3300lbs |
|---|---|
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
| Giấy chứng nhận: | NEL / SGS |
Túi lớn in màu bảng chữ U, Túi siêu lớn Pp Túi số lượng lớn FIBC 1500kg
| Tên sản phẩm: | túi bảng chữ U |
|---|---|
| Sự đối đãi: | xử lý tia cực tím |
| Màu: | Trắng, Đen, Cam, Xanh, |
ADR Virgin PP dệt UN Big Bag, U Panel Fibc Big Bag
| in: | có hay không |
|---|---|
| sức chứa: | 1000kg |
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |

