Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ 4 panel fibc bulk bag ] trận đấu 210 các sản phẩm.
Bảng màu đen / xám U Số lượng lớn Túi lớn FIBC Cross Corner cho 1000KGS
| Nguyên liệu: | PP |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Dung tích: | 2205lbs |
Bao bì hàng loạt Bao bì nhựa PP Ibc, Túi đựng linh hoạt One Tấn
| in: | có hoặc không |
|---|---|
| Dung tích: | 1000kg |
| Tỷ lệ an toàn: | 5:1 |
1000KGS Baffle Bulk Bag for Seeds 2205 Lbs Capacity
| Material: | PP Fabric |
|---|---|
| Closure: | Customized |
| Panel: | 4 Panel |
4 Bảng điều khiển PP Vải 1000KGS Túi bọc Fibc cho Gói hạt giống
| Xử lý tia cực tím: | ASTM G 154-00 |
|---|---|
| Sức chứa: | 2200 £ |
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
Túi dệt bằng Polypropylen Một túi Tonne 10 '' Cao 14 DX 18''H
| Nguyên liệu: | PP |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Dung tích: | 2205lbs |
1000KGS 1 Tấn Túi lớn Túi màu đỏ Cam Vàng Vàng xanh mờ
| Nguyên liệu: | PP |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Dung tích: | 2205lbs |
Trắng Đen Xám Dệt Túi Lớn FIBC Thiết kế thân hình ống sáng tạo
| Nguyên liệu: | PP |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Dung tích: | 2205lbs |
Túi số lượng lớn hình tròn góc chéo FIBC có váy trên cùng cho bột sắt
| Nguyên liệu: | PP |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Dung tích: | 2200lbs |
CPTC 2205lbs Một tấn Polypropylene Túi lớn FIBC
| Vật chất: | PP |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Sức chứa: | 2205lbs |
Xi măng PP Túi dệt Túi lớn FIBC Đỏ Cam Vàng Xanh Xanh
| Nguyên liệu: | PP |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Dung tích: | 2205lbs |

