Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ 4 panel fibc bulk bag ] trận đấu 210 các sản phẩm.
Túi lớn bằng Polypropylene được xử lý bằng tia cực tím FIBC lớn có bảng điều khiển màu xám với lớp lót PE
| Tên sản phẩm: | túi bảng chữ U |
|---|---|
| Sự đối đãi: | xử lý tia cực tím |
| Màu: | Xám |
Túi hàng loạt công nghiệp được xử lý bằng tia cực tím cho cát / xi măng / đất
| Tên sản phẩm: | túi bảng chữ U |
|---|---|
| Sự đối đãi: | xử lý tia cực tím |
| Màu: | Trắng |
Túi Jumbo FIBC cát / xi măng / đất 2200LBS U-Panel, hệ số an toàn 5-1
| Tên sản phẩm: | túi bảng chữ U |
|---|---|
| Sự đối đãi: | xử lý tia cực tím |
| Màu: | Trắng |
Virgin Woven Linh hoạt Trung gian Túi sợi Jumbo Số lượng lớn
| Dung tích: | 3300lbs |
|---|---|
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
| Giấy chứng nhận: | NEL / SGS |
Độ ẩm có thể gập lại Túi lớn FIBC PP Số lượng lớn Túi tròn cho khoáng sản
| in: | tối đa ba màu trên một bảng điều khiển |
|---|---|
| Dung tích: | 1000kg-2000kg |
| Tỷ lệ an toàn: | 5:1 |
Container trung gian linh hoạt Số lượng lớn FIBC túi lớn 1 tấn với bốn phao
| Tên sản phẩm: | túi lớn hình tròn |
|---|---|
| xử lý tia cực tím: | Tiêu chuẩn ASTM G 154-00 |
| Giấy chứng nhận: | SGS/CPTC |
Bao bì công nghiệp 1 túi số lượng lớn, xử lý UV
| Tên sản phẩm: | túi lớn hình tròn |
|---|---|
| xử lý tia cực tím: | Tiêu chuẩn ASTM G 154-00 |
| Giấy chứng nhận: | SGS/CPTC |
U-panel Type-D 500kg Túi chống tĩnh cho bột hóa chất nguy hiểm
| Công suất: | 500kg |
|---|---|
| Vật chất: | CROHMIQ trắng hoặc xanh |
| xây dựng: | Bảng chữ U hoặc 4 bảng |
4 Bảng FIBC Loại C Cross Cross Lớn Số lượng lớn Túi lớn Jumbo PP 2205 Lbs
| Vật chất: | PP |
|---|---|
| tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Dung tích: | 2205lbs |
1000KGS 4 Panel Baffle Fibc Bag for Heavy Duty Logistics and Storage
| Màu sắc: | tùy chỉnh |
|---|---|
| in ấn: | tùy chỉnh |
| Bề mặt: | Mượt mà |

