Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ 4 panel fibc bulk bag ] trận đấu 210 các sản phẩm.
Trắng Đen Xám UN Big Bag 4 màu nhiều nhất In một mặt
| Vật chất: | PP |
|---|---|
| tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Dung tích: | 2205lbs |
Túi vách ngăn 4 tấm cao 1000KGS PP nguyên chất 100% để đóng gói dạng hạt
| Điều trị tia cực tím: | ASTM G 154-00 |
|---|---|
| Công suất: | 2200 £ |
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
Loại D Fibc CROHMIQ màu xanh / trắng để vận chuyển bột hóa học
| Tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
|---|---|
| Vật chất: | Vải CROHMIQ |
| Màu: | CROHMIQ màu xanh hoặc trắng |
Cross Corner 2205 Lbs Baffle Fibc - Durable Heavy Duty Bulk Bag for Industrial
| Material: | PP Fabric |
|---|---|
| Panel: | 4 Panel |
| Liner: | Customized |
Màu trắng 2200LBS Polypropylene Jumbo Túi lớn FIBC
| Vật chất: | PP |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Sức chứa: | 2200 £ |
White Black Số lượng lớn thực phẩm Lớp FIBC Túi thông gió lớn Pp dệt
| Vật chất: | PP |
|---|---|
| tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Dung tích: | 2205lbs |
Túi lớn FIBC đã qua xử lý UV, đạt chuẩn thực phẩm
| Vật liệu: | PP |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Dung tích: | 2205lbs |
FIBC Cross Corner Túi dẫn điện Túi xi măng 3000 LBS Được thiết kế tùy chỉnh
| Vật chất: | PP |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Công suất: | 2205 £ |
Jumbo Food Lớp FIBC Cross Corner Túi lớn xi măng dẫn điện khối lớn
| vật liệu: | PP |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| sức chứa: | 2205lbs |
100% Pure PP Jumbo Bags Bag Fibcs for Industrial Transport Using
| material: | PP |
|---|---|
| Product name: | bulk bag |
| capacity: | 2205lbs |

