Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ 4 panel fibc bulk bag ] trận đấu 210 các sản phẩm.
4 vòng Túi sợi Pp 600kg được chứng nhận của Liên Hợp Quốc có đáy phẳng
| in: | có hay không |
|---|---|
| sức chứa: | 600kg |
| tỷ lệ an toàn: | 6: 1 |
100% New Virgin PP Woven Big Bag, Jumbo Bag FIBC for Cement, Lime, Salt, Iron Ore, Silica
| print: | with or no |
|---|---|
| capacity: | 1000kg |
| safety ratio: | 5:1 |
Túi Jumbo trắng / đen 1 tấn có chức năng ổn định tia cực tím 90x90x120cm
| Tên sản phẩm: | Túi Upanel |
|---|---|
| Kích thước đáy: | 35 * 35 '', 36 * 36 '', 39 * 39 ", |
| Màu: | trắng, xanh, đen |
White Food Lớp công nghiệp Túi lớn FIBC Bốn bảng cho gạo / bột
| tên sản phẩm: | túi lớn cấp thực phẩm |
|---|---|
| Tiêu chuẩn UV: | ASTM G 154-00 |
| Màu sắc: | trắng |
Cấp thực phẩm Lớn Polypropylen trung gian container linh hoạt FIBC
| Giấy chứng nhận: | SGS / CPTC |
|---|---|
| tên sản phẩm: | Túi lớn cấp thực phẩm |
| Màu sắc: | trắng |
Túi Jumbo 1000kg Cấp thực phẩm FIBC với lớp lót chống tĩnh điện được xử lý UV
| màu sắc: | trắng |
|---|---|
| tên sản phẩm: | Túi lớn cấp thực phẩm |
| giấy chứng nhận: | SGS / CPTC |
PP lớn 3000lbs thực phẩm trắng cấp FIBC / 1 tấn túi
| sức chứa: | lên đến 4400lbs |
|---|---|
| tên sản phẩm: | Túi lớn cấp thực phẩm |
| giấy chứng nhận: | SGS / CPTC |
Polypropylen thực phẩm lớn Lớp FIBC UV được xử lý cho ngành công nghiệp thực phẩm
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
|---|---|
| tên sản phẩm: | Túi lớn cấp thực phẩm |
| vật liệu: | 100% PP nguyên chất |
Bảng điều khiển loại thực phẩm FIBC tùy chỉnh với chất liệu PP nguyên chất 100%
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
|---|---|
| Công suất: | 750kg |
| Vật chất: | PP nguyên chất 100% |

