Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ 4 panel fibc bulk bag ] trận đấu 210 các sản phẩm.
Polypropylen có thể dẫn điện Túi lớn Khối trung gian linh hoạt
| sức chứa: | 800kg |
|---|---|
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
| giấy chứng nhận: | NEL / SGS |
Vách ngăn LDPE với Virgin PE được dán trên túi lớn bên ngoài và túi lớn
| Tên sản phẩm: | PE-lót |
|---|---|
| độ dày: | 3 triệu |
| xây dựng: | vách ngăn, khối lập phương |
Vận chuyển hạt / hạt vận chuyển túi lớn, Tập 20 đến 115 feet khối
| Điều trị tia cực tím: | ASTM G 154-00 |
|---|---|
| Công suất: | 3300 £ |
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
PP Fabric Baffle Bag - 2205 Lbs Capacity for Industrial
| Printing: | Customized |
|---|---|
| Color: | Customized |
| Name: | PP Fabric 4 Panel Baffle Bag |
PP Fabric Cross Corner Baffle Bag FIBC for Seeds Storage and Transport
| Color: | Customized |
|---|---|
| Size: | Customized |
| Stitching: | Reinforced |
1000KGS 2205 Lbs Baffle Bag - Heavy Duty Durable and Reliable
| Material: | PP Fabric |
|---|---|
| Panel: | 4 Panel |
| Logo: | Customized |
Cross Corner 2205 Lbs Baffle Bag for Heavy Duty Industrial Applications
| in ấn: | tùy chỉnh |
|---|---|
| tên: | Thùng đệm PP 4 Panel |
| Kích thước: | tùy chỉnh |
Bao bì tái chế xi măng Bao bì Fibc Số lượng lớn Pp Pe Container lót Vận chuyển Đóng gói
| Nguyên liệu: | PP |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Dung tích: | 2205lbs |
Jumbo 2205lbs Bao bì đựng số lượng lớn trung gian linh hoạt PP
| Vật chất: | PP |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Sức chứa: | 2205lbs |
Hạt đóng gói nông nghiệp / viên nén túi lớn FIBC với dây đeo stevedore
| Điều trị tia cực tím: | ASTM G 154-00 |
|---|---|
| Công suất: | 2200 £ |
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |

