Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ 4 panel fibc bulk bag ] trận đấu 210 các sản phẩm.
Vòi xả trên cùng hở 4 Vòng góc chéo Túi lớn Túi Jumbo FIBC
| Nguyên liệu: | PP |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Dung tích: | 2205lbs |
Coal Tar Pitch Lumps Túi lớn FIBC 2200LBS với các góc chéo hoặc vòng góc
| Nguyên liệu: | PP |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Dung tích: | 2200lbs |
100% Pure PP Open Top and Flat Bottom Big Bag/Jumbo Bag / FIBC
| material: | PP |
|---|---|
| Product name: | bulk bag |
| capacity: | 2205lbs |
Coal Tar Pitch Lumps Túi Jumbo 2200LBS có góc chéo hoặc vòng góc
| Nguyên liệu: | PP |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Dung tích: | 2200lbs |
Mở bao Jumbo trắng trên cùng có chu vi trên để đóng gói nông sản
| Nguyên liệu: | PP |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Dung tích: | 2205lbs |
1000KGS PP Woven Baffle Bag FIBC Optimal Choice for Bulk Handling Needs
| Corner Loops: | 4 |
|---|---|
| Dustproof: | Yes |
| Anti-Slip: | Yes |
Bảng điều khiển chữ U tiêu chuẩn 1,5 tấn Big Bag FIBC với nắp mở để xây dựng
| Tên sản phẩm: | túi bảng chữ U |
|---|---|
| Sự đối đãi: | xử lý tia cực tím |
| Màu: | Trắng |
Túi lớn Polypropylene công nghiệp bốn tấm FIBC để vận chuyển viên
| Tên sản phẩm: | túi bảng điều khiển |
|---|---|
| kích thước dưới cùng: | 35*35'', 39*39'',41*41'' |
| Màu: | Trắng, Đen, Cam, Xanh, |

