Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ 4 panel fibc bulk bag ] trận đấu 210 các sản phẩm.
Túi lớn có thể dẫn điện FIBC cho thuốc nhuộm bột hóa chất dễ cháy
| tên sản phẩm: | túi lớn dẫn điện có nối đất |
|---|---|
| có khả năng: | chống tĩnh điện |
| vật liệu: | vải pp chống tĩnh điện |
Túi PP thông gió nông nghiệp lớn FIBC chỉ dành cho đậu phộng nông nghiệp
| Tên sản phẩm: | thoáng khí túi lớn |
|---|---|
| Vật chất: | PP nguyên chất 100% |
| điều trị uv: | tiêu chuẩn của ASTM G 154-00 |
Củi bao bì Đậu phộng túi lớn FIBC với vải polypropylen thông gió
| Tên sản phẩm: | túi đậu phộng thông thoáng |
|---|---|
| Vật chất: | PP nguyên chất 100% |
| điều trị uv: | tiêu chuẩn của ASTM G 154-00 |
Hàng hóa dễ cháy Đóng gói hàng loạt Sợi dẫn điện U - Bảng LOẠI C
| sức chứa: | 3300lbs |
|---|---|
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
| giấy chứng nhận: | NEL / SGS |
2000kgs Túi lớn UN thông gió đa chức năng có in
| Vật chất: | 100% pp nguyên chất |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi lớn có chứng nhận của Liên hợp quốc |
| tỷ lệ an toàn: | 6: 1 |
Thông gió thoáng khí Các thùng chứa trung gian linh hoạt linh hoạt FIBC cho gỗ hồ đào
| Tên sản phẩm: | thoáng khí túi lớn |
|---|---|
| Vật chất: | PP nguyên chất 100% |
| điều trị uv: | tiêu chuẩn của ASTM G 154-00 |
U-Panel TYPE C Túi lớn dẫn điện Nắp đáy cho thuốc đóng gói
| Công suất: | 1320lbs |
|---|---|
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
| Giấy chứng nhận: | NEL |
Túi lớn không dẫn điện có thể tiếp đất 500kg cho bột dễ cháy nguy hiểm
| Tên sản phẩm: | túi lớn không có căn cứ |
|---|---|
| Vật chất: | vải chống tĩnh điện |
| có khả năng: | chống tĩnh điện |
Túi lớn 1 tấn có thể nối đất cho vải Pp chống tĩnh điện, hệ số an toàn 5-1
| sức chứa: | 2200lbs |
|---|---|
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
| vật liệu: | vải pp chống tĩnh điện |
Hàng hóa dễ cháy Túi lớn dẫn điện Dung tích 4400lbs
| Tên sản phẩm: | túi lớn dẫn điện có nối đất |
|---|---|
| Có khả năng: | Chống tĩnh điện |
| Vật tư: | vải PP chống tĩnh điện |

