Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ 4 panel fibc bulk bag ] trận đấu 210 các sản phẩm.
Container trung gian linh hoạt / Bao Jumbo dệt PP FIBC trọng tải 1000kg
| in: | có hoặc không |
|---|---|
| Dung tích: | 1000kg |
| Tỷ lệ an toàn: | 5:1 |
UN Big Bag là giải pháp hoàn hảo cho nhu cầu xử lý vật liệu nặng và lớn
| vòng góc: | 4 |
|---|---|
| Khả năng nâng: | 1000kg |
| vách ngăn: | Vâng |
41 * 41 "Túi lớn được xử lý bằng tia cực tím FIBC Super Sack U Panel có hình dạng Chống ẩm
| Tên sản phẩm: | túi bảng điều khiển |
|---|---|
| Kích thước đáy: | 35 * 35 '', 39 * 39 '', 41 * 41 '' |
| Màu sắc: | SGS / CPTC |
Anti Static Baffle Bag for Safe and Secure Seed Storage
| Khả năng nâng: | 1000kg |
|---|---|
| Kháng UV: | Vâng |
| vách ngăn: | Vâng |
Nguyên chất PP 2750lbs ASTM G154-00 UN Thùng chứa sợi lớn cho hàng hóa nguy hiểm
| vật liệu: | 100% PP nguyên chất |
|---|---|
| tên sản phẩm: | túi lớn có chứng nhận của Liên hợp quốc |
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
Công nghiệp chống thấm nước Pp Bao Jumbo dệt thoi 500kg 1000kg FIBC Làm đầy Túi lớn
| Vòng: | 4 vòng mạnh mẽ bền |
|---|---|
| Vật chất: | PP |
| Xử lý tia cực tím: | ASTM G 154-00 |
Túi Jumbo nhựa công nghiệp Đóng gói tùy chỉnh Bao tải lớn 2000kg
| Vòng: | 4 vòng Mạnh mẽ Bền bỉ |
|---|---|
| Nguyên liệu: | PP |
| xử lý tia cực tím: | Tiêu chuẩn ASTM G 154-00 |
Tái chế môi trường Túi lớn được thắt đai hoàn toàn FIBC Hai tấn bốn vòng
| Tên sản phẩm: | túi lớn hình tròn |
|---|---|
| xử lý tia cực tím: | Tiêu chuẩn ASTM G 154-00 |
| vòng nâng: | thắt đầy đủ |
Túi lớn hình tròn / hình ống Polypropylen FIBC để đóng gói nhựa PET
| Tên sản phẩm: | túi lớn hình tròn |
|---|---|
| xử lý tia cực tím: | Tiêu chuẩn ASTM G 154-00 |
| Giấy chứng nhận: | SGS/CPTC |
Bao lớn 1100lbs chống tĩnh điện Fibc dẫn điện
| Chứng chỉ: | NEL / SGS |
|---|---|
| có khả năng: | chống tĩnh điện chống sàng |
| Vật chất: | vải PP chống tĩnh điện |

