Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ 4 panel fibc bulk bag ] trận đấu 210 các sản phẩm.
1000KG TYPE C Túi nhựa lớn không thấm nước FIBC
| Dung tích: | 1000kg |
|---|---|
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
| Giấy chứng nhận: | NEL / SGS |
Baff Conductor Túi lớn Túi công nghiệp Hàng loạt Chống rạn hàng FIBC
| Giấy chứng nhận: | NEL / SGS |
|---|---|
| Có khả năng: | chống tĩnh điện chống sàng |
| Vật chất: | vải PP chống tĩnh điện |
Bao tải PP dệt hình tròn / hình ống nửa chéo góc FIBC Super Sack
| Tên sản phẩm: | túi lớn hình tròn |
|---|---|
| Giấy chứng nhận: | SGS/CPTC |
| Dung tích: | 2200lbs |
Túi tròn nặng / Túi lớn hình ống FIBC Virgin PP để lưu trữ / vận chuyển
| Tên sản phẩm: | túi lớn hình tròn |
|---|---|
| xử lý tia cực tím: | Tiêu chuẩn ASTM G 154-00 |
| Giấy chứng nhận: | SGS/CPTC |
Xi măng Khoáng sản Xây dựng Hình ống Hình tròn Túi lớn FIBC 500kg đến 1,5 Tấn
| Tên sản phẩm: | túi tròn |
|---|---|
| Giấy chứng nhận: | SGS/CPTC |
| Dung tích: | lên đến 3300lbs |
Bột ngô tùy chỉnh / Gạo U-panel Thực phẩm Túi số lượng lớn Siêu bao tải
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
|---|---|
| sức chứa: | 750kg |
| vật liệu: | 100% PP nguyên chất |
Two Ton Loading Orange Big Bag FIBC with Four Loops 10 '' Cao / Hoàn toàn thắt
| Tên sản phẩm: | túi lớn hình tròn |
|---|---|
| xử lý tia cực tím: | Tiêu chuẩn ASTM G 154-00 |
| vòng nâng: | thắt đầy đủ |
Vật liệu PP Thực phẩm công nghiệp Lớp FIBC Túi lớn cho gạo / Bột / Thực phẩm
| Vật chất: | PP |
|---|---|
| tên sản phẩm: | túi lớn cấp thực phẩm |
| Dung tích: | 2200lbs |
Túi Polypropylene Một tấn Thùng chứa số lượng lớn trung gian linh hoạt
| Tên sản phẩm: | túi lớn hình tròn |
|---|---|
| xử lý tia cực tím: | Tiêu chuẩn ASTM G 154-00 |
| chiều cao túi: | cao 80'' |
Thông tư / hình ống một nửa góc PP dệt túi lớn FIBC với Stevodore Strape
| Tên sản phẩm: | túi lớn hình tròn |
|---|---|
| Giấy chứng nhận: | SGS/CPTC |
| Dung tích: | 2200lbs |

