Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ cross corner loops un big bag ] trận đấu 96 các sản phẩm.
White Black Số lượng lớn thực phẩm Lớp FIBC Túi thông gió lớn Pp dệt
| Vật chất: | PP |
|---|---|
| tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Dung tích: | 2205lbs |
1 Ton Container Liner Bags Jumbo Size 90x90x120cm for International Trade
| Color: | White |
|---|---|
| Size: | 90x90x100cm |
| Safety Factor: | 5:1 |
Hóa chất PP Nguyên liệu Lớn linh hoạt Container trung gian
| Nguyên liệu: | PP |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Dung tích: | 2205lbs |
Túi xi măng dẫn điện Jumbo 35 X 35 X 36 '' 2200 LBS với Statal Petal
| Nguyên liệu: | PP |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Dung tích: | 2205lbs |
3000LBS 35x35 "Polypropylene không được chứng nhận Túi đựng Ibc thông gió thông gió Màu be
| sự xây dựng: | dạng hình tròn |
|---|---|
| sức chứa: | 2200lbs đến 3000lbs |
| Xử lý tia cực tím: | ASTM G 154-00 |
2205 Lbs Container trung gian linh hoạt để đóng gói nông sản
| Nguyên liệu: | PP |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Dung tích: | 2205lbs |

