Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ cross corner loops un big bag ] trận đấu 96 các sản phẩm.
2205 Lbs FIBC Túi số lượng lớn Túi linh hoạt Thiết kế thân hình ống sáng tạo
| Nguyên liệu: | PP |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Dung tích: | 2205lbs |
Túi dệt bằng Polypropylen Một túi Tonne 10 '' Cao 14 DX 18''H
| Nguyên liệu: | PP |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Dung tích: | 2205lbs |
1000kg Túi số lượng lớn chưa được chứng nhận Vải dệt PP nhiều lớp
| Vật chất: | PP dệt |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi lớn có chứng nhận của Liên hợp quốc |
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
1000kg Chống tĩnh điện Làm rỗng túi số lượng lớn không được xếp hạng Đáy tùy chỉnh
| Tùy chọn dưới cùng (Xả): | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Tải trọng: | 500-3000kg |
| Tên sản phẩm: | 100% pp nguyên chất |
Bao tải Pp số lượng lớn 1000kg Bao Jumbo FIBC cho xi măng
| Tùy chọn dưới cùng (xả): | tùy chỉnh |
|---|---|
| Đang tải trọng lượng: | 500-3000kg |
| Tên sản phẩm: | PP nguyên chất 100% |
Túi số lượng lớn thông gió tùy chỉnh, Túi dệt PP để đóng gói Củi
| Tên sản phẩm: | Túi Upanel |
|---|---|
| Kích thước đáy: | 35 * 35 '', 36 * 36 '', 39 * 39 ", |
| Màu: | trắng, xanh |
Food Grade IBC Bulk Bags with SGS Certification and 2500 LBS Capacity
| Yếu tố an toàn: | 5:1 |
|---|---|
| Trọng lượng: | 1,5kg |
| Tùy chọn dưới cùng: | vòi xả |
6mil Thickness Ventilated Bulk Bags with UV Stabilization
| Dust Proof: | Yes |
|---|---|
| Top Option: | Filling spout |
| Color: | White |
Anti Sifting Un Certified Bulk Bags for Heavy Duty Transport Solutions
| chống ẩm: | Vâng |
|---|---|
| Trọng lượng: | 1,5kg |
| Có thể tùy chỉnh: | Vâng |

