Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ cross corner loops un big bag ] trận đấu 96 các sản phẩm.
2500 LBS Big Bag FIBC Heavy-Duty Solution for Large-Scale Material Packaging
| Trọng lượng: | 1,5kg |
|---|---|
| Màu sắc: | màu trắng |
| Tùy chọn hàng đầu: | vòi rót |
Transport Big Bag FIBC 6OZ Fabric for Safe and Durable Transport
| Safety Factor: | 5:1 |
|---|---|
| Uv Protection: | Yes |
| Usage: | Transportation and storage of bulk materials |
2205lbs Big Bag FIBC The Perfect Packaging Solution for Your Business
| Tùy chọn dưới cùng: | vòi xả |
|---|---|
| Trọng lượng: | 1,5kg |
| Tùy chọn nâng: | vòng góc chéo |
Bảng màu đen / xám U Số lượng lớn Túi lớn FIBC Cross Corner cho 1000KGS
| Nguyên liệu: | PP |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Dung tích: | 2205lbs |
1000KGS 1 Tấn Túi lớn Túi màu đỏ Cam Vàng Vàng xanh mờ
| Nguyên liệu: | PP |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Dung tích: | 2205lbs |
Trắng Đen Xám Dệt Túi Lớn FIBC Thiết kế thân hình ống sáng tạo
| Nguyên liệu: | PP |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Dung tích: | 2205lbs |
1500kg PP Jumbo Fibc 4 vòng Túi số lượng lớn chưa được chứng nhận
| Dung tích: | 600kg |
|---|---|
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
| Giấy chứng nhận: | NEL / SGS |
2000kgs Túi lớn UN thông gió đa chức năng có in
| Vật chất: | 100% pp nguyên chất |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi lớn có chứng nhận của Liên hợp quốc |
| tỷ lệ an toàn: | 6: 1 |
Màu trắng 2200LBS Polypropylene Jumbo Túi lớn FIBC
| Vật chất: | PP |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Sức chứa: | 2200 £ |
4 Tay cầm bằng nhựa Polypropylen FIBC để đóng gói Cát Silica, kích thước 35 x 35 x 47 ''
| Nguyên liệu: | PP |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Dung tích: | 2205lbs |

