Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ cross corner loops un big bag ] trận đấu 96 các sản phẩm.
Túi lớn UN dẫn điện màu trắng với quai góc chữ thập màu xanh lam 1000kg
| Corner Loops: | 4 |
|---|---|
| Loop Color: | Blue |
| Loops: | Cross Corner |
Túi lớn FIBC Big Bag của Liên Hợp Quốc với miệng rót trên cùng kiểu túi duffle để đổ đầy, đường may xích đôi và màu trắng để vận chuyển hàng rời an toàn
| Usage: | Transportation/Storage |
|---|---|
| Logo: | Accept Customized Logo Printing |
| Baffle: | Yes |
Túi lớn UN với Khâu Xích Đôi, Vòng Màu Xanh và Ống Nạp để Vận Chuyển An Toàn
| Top: | Filling Spout |
|---|---|
| Coating: | Anti-static |
| Static Protection: | Yes |
Túi lớn UN màu trắng có in logo tùy chỉnh để vận chuyển và lưu trữ an toàn
| Baffle: | Yes |
|---|---|
| Usage: | Transportation/Storage |
| Top: | Filling Spout |
Túi lớn UN cấp công nghiệp để nạp, dỡ và vận chuyển
| Color: | White |
|---|---|
| Corner Loops: | 4 |
| Loops: | Cross Corner |
Túi lớn UN chống tĩnh điện màu trắng có quai xanh, tải trọng 1000kg
| Logo: | Accept Customized Logo Printing |
|---|---|
| Color: | White |
| Static Protection: | Yes |
Bảo vệ tĩnh UN túi lớn với 4 vòng góc và màu vòng màu xanh
| Logo: | Chấp nhận in logo tùy chỉnh |
|---|---|
| Khả năng tải: | 1000kg |
| vòng lặp: | chéo góc |
Túi lớn UN có ống nạp, sức chứa 1000kg để vận chuyển hàng rời
| Capacity: | 1000kg |
|---|---|
| Usage: | Transportation/Storage |
| Top: | Filling Spout |
UN túi lớn với hai chuỗi khâu và lớp phủ chống tĩnh
| Static Protection: | Yes |
|---|---|
| Loops: | Cross Corner |
| Stitching: | Double Chain |
Trắng Đen Xám UN Big Bag 4 màu nhiều nhất In một mặt
| Vật chất: | PP |
|---|---|
| tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Dung tích: | 2205lbs |

