Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ cross corner loops un big bag ] trận đấu 96 các sản phẩm.
Jumbo Food Lớp FIBC Cross Corner Túi lớn xi măng dẫn điện khối lớn
| vật liệu: | PP |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| sức chứa: | 2205lbs |
FIBC Cross Corner Túi dẫn điện Túi xi măng 3000 LBS Được thiết kế tùy chỉnh
| Vật chất: | PP |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Công suất: | 2205 £ |
Hóa chất Vật liệu PP mới Túi lớn FIBC Tấn Túi lớn 2205lbs
| Nguyên liệu: | PP |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Dung tích: | 2205lbs |
Linh hoạt hàng loạt trung gian container U Bảng điều khiển cho vòng 1000kg góc
| Nguyên liệu: | PP |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Dung tích: | 2205lbs |
Mở bao Jumbo trắng trên cùng có chu vi trên để đóng gói nông sản
| Nguyên liệu: | PP |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Dung tích: | 2205lbs |
Blue Sift - Túi chống thấm lớn FIBC PP Bao Jumbo dệt hình tròn có đáy vuông
| in: | tối đa ba màu trên một bảng điều khiển |
|---|---|
| Dung tích: | 1000kg |
| Tỷ lệ an toàn: | 5:1 |
UV Stabilization 1 Tonne FIBC Bulk Bag for Pharmaceutical Products
| Vật liệu: | Polypropylen |
|---|---|
| Có thể tùy chỉnh: | Vâng |
| chống ẩm: | Vâng |
SGS Approved Jumbo Bulk Bags for Heavy Load Capacity and Durability
| Yếu tố an toàn: | 5:1 |
|---|---|
| Công suất: | 1000kg |
| Vật liệu: | Polypropylen |
1 tấn Virgin PP Túi sợi lớn thông gió
| Tên sản phẩm: | Túi lớn của LHQ |
|---|---|
| Vật chất: | 100% pp nguyên chất |
| Xử lý tia cực tím: | tiêu chuẩn ASTM G 154-00 |
CPTC Full Open Top 500KG Pp Bulk bag, Fibc Jumbo bag
| tên sản phẩm: | Túi lớn của LHQ |
|---|---|
| vật liệu: | 100% PP nguyên chất |
| Xử lý tia cực tím: | tiêu chuẩn ASTM G 154-00 |

