Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ cross corner loops un big bag ] trận đấu 96 các sản phẩm.
PP dệt tròn 2205 lbs Túi lớn FIBC để đóng gói PTA Granule / EVA Pellets
| Nguyên liệu: | PP |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Dung tích: | 2205lbs |
Túi số lượng lớn hình tròn góc chéo FIBC có váy trên cùng cho bột sắt
| Nguyên liệu: | PP |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Dung tích: | 2200lbs |
Polypropylen túi lớn FIBC, 3000lbs Linh hoạt thùng trung gian linh hoạt Kích thước tùy chỉnh
| Nguyên liệu: | PP |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Dung tích: | 2205lbs |
Công suất 1000kg Túi lớn đáy vuông Jumbo FIBC với nửa góc chéo
| in: | ba màu nhiều nhất trên một bảng điều khiển |
|---|---|
| sức chứa: | 1000kg |
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
4 Mil Big Bag FIBC for Bulk Loading and Anti Sifting Requirements
| Safety Factor: | 5:1 |
|---|---|
| Color: | White |
| Moisture Proof: | Yes |
Big Bag FIBC Giải pháp đóng gói hoàn hảo cho các sản phẩm hạng nặng và dung lượng cao của bạn
| Bảo vệ tia UV: | Vâng |
|---|---|
| Sử dụng: | Vận chuyển và lưu trữ vật liệu rời |
| Tùy chọn hàng đầu: | vòi rót |
Một nửa góc chéo 1T Túi số lượng lớn Fibc được chứng nhận của LHQ
| Vật chất: | Polypropylen |
|---|---|
| Thiết kế: | Mở đầu |
| Sức chứa: | 1000KG (1 tấn) |
PP trắng dệt túi lớn FIBC Super Sack Túi số lượng lớn 35 '' X 35 '' X 47 ''
| Nguyên liệu: | PP |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Dung tích: | 2205lbs |
1000KG TYPE C Túi nhựa lớn không thấm nước FIBC
| Dung tích: | 1000kg |
|---|---|
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
| Giấy chứng nhận: | NEL / SGS |
4 Bảng FIBC Loại C Cross Cross Lớn Số lượng lớn Túi lớn Jumbo PP 2205 Lbs
| Vật chất: | PP |
|---|---|
| tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Dung tích: | 2205lbs |

