Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ cross corner loops un big bag ] trận đấu 96 các sản phẩm.
Mở đầy đủ hàng đầu 500kg UN túi lớn FIBC Đóng gói hàng hóa nguy hiểm
| Tên sản phẩm: | Túi lớn của Liên Hợp Quốc |
|---|---|
| Vật chất: | PP nguyên chất 100% |
| Điều trị tia cực tím: | tiêu chuẩn ASTM G 154-00 |
Xi măng cát chống tĩnh khối lượng lớn PP dệt túi lớn 4 vòng chéo góc
| In: | có hay không |
|---|---|
| Dung tích: | 1000kg |
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
Túi rời UN One Tonne Hàng hóa nguy hiểm Đóng gói Túi cát lớn một tấn
| Dung tích: | 2200lbs |
|---|---|
| Tỷ lệ an toàn: | 6:1 |
| Giấy chứng nhận: | SGS/CPTC |
600kg túi trắng lớn LHQ FIBC, Hàng nguy hiểm công nghiệp Túi Jumbo
| Vật chất: | PP nguyên chất 100% |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Túi được chứng nhận của Liên Hợp Quốc |
| Giấy chứng nhận: | SGS / CPTC |
UN Certified Jumbo Big Bag FIBC for Easy Loading and Unloading
| Màu sắc: | màu trắng |
|---|---|
| Có thể tùy chỉnh: | Vâng |
| Bảo vệ tia UV: | Vâng |
35x35 "Hóa chất Túi lớn UN / Túi số lượng lớn PP / FIBC cho hàng hóa nguy hiểm
| Tên sản phẩm: | túi sỏi một tấn |
|---|---|
| Công suất: | lên đến 2200 lbs |
| Điều trị tia cực tím: | ASTM G 154-00 |
Food Grade Big Bag FIBC Jumbo Size for Storage and Transportation
| Trọng lượng: | 1,5kg |
|---|---|
| Tùy chọn hàng đầu: | vòi rót |
| Có thể tùy chỉnh: | Vâng |
2205lbs Groundable Big Bag FIBC for Large Capacity Material Handling
| Màu sắc: | màu trắng |
|---|---|
| Công suất: | 1000kg |
| chống ẩm: | Vâng |
3000lbs Big Bag FIBC UV Stabilization for Safe and Secure Transportation
| Sử dụng: | Vận chuyển và lưu trữ vật liệu rời |
|---|---|
| Yếu tố an toàn: | 5:1 |
| Có thể tùy chỉnh: | Vâng |
3000lbs Một tấn túi lớn Jumbo Bag cho các ứng dụng công nghiệp hạng nặng
| chống bụi: | Vâng |
|---|---|
| Vật liệu: | Polypropylen |
| Kích thước: | 90x90x100cm |

