Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ conical bottom bulk bag ] trận đấu 137 các sản phẩm.
100% Pure PP Open Top and Flat Bottom Big Bag/Jumbo Bag / FIBC
| material: | PP |
|---|---|
| Product name: | bulk bag |
| capacity: | 2205lbs |
Túi rời UN One Tonne Hàng hóa nguy hiểm Đóng gói Túi cát lớn một tấn
| Dung tích: | 2200lbs |
|---|---|
| Tỷ lệ an toàn: | 6:1 |
| Giấy chứng nhận: | SGS/CPTC |
3000lbs Polypropylene 6OZ Túi số lượng lớn không được chứng nhận cho IMDG
| màu sắc: | trắng |
|---|---|
| in: | có hay không |
| sức chứa: | 3000lbs |
CPTC Full Open Top 500KG Pp Bulk bag, Fibc Jumbo bag
| tên sản phẩm: | Túi lớn của LHQ |
|---|---|
| vật liệu: | 100% PP nguyên chất |
| Xử lý tia cực tím: | tiêu chuẩn ASTM G 154-00 |
1 tấn Virgin PP Túi sợi lớn thông gió
| Tên sản phẩm: | Túi lớn của LHQ |
|---|---|
| Vật chất: | 100% pp nguyên chất |
| Xử lý tia cực tím: | tiêu chuẩn ASTM G 154-00 |
3000lbs túi được chứng nhận của Liên Hợp Quốc FIBC bằng polypropylen 6OZ đến 7OZ, kích thước tùy chỉnh
| Màu: | trắng |
|---|---|
| In Ấn: | có hoặc không |
| Công suất: | 3000lbs |
Bảng điều khiển U công nghiệp PP Túi số lượng lớn FIBC Túi lớn Túi lớn với các vòng chéo
| Tên sản phẩm: | túi bảng điều khiển |
|---|---|
| kích thước dưới cùng: | 35*35'', 39*39'',41*41'' |
| Màu: | SGS/CPTC |
Túi lớn in màu bảng chữ U, Túi siêu lớn Pp Túi số lượng lớn FIBC 1500kg
| Tên sản phẩm: | túi bảng chữ U |
|---|---|
| Sự đối đãi: | xử lý tia cực tím |
| Màu: | Trắng, Đen, Cam, Xanh, |
Gói phê duyệt chéo góc FIBC Túi lớn 2500 LBS Dung lượng Thông tư Túi lớn Túi
| tên sản phẩm: | túi lớn hình tròn |
|---|---|
| Xử lý tia cực tím: | Tiêu chuẩn ASTM G 154-00 |
| Nâng vòng: | đầy đủ dây đai |
1,5 tấn 4 Bảng điều khiển Bánh quy lớn FIBC Túi lớn Màu xanh / Cam Màu sắc để tải
| Tên sản phẩm: | túi lớn hình tròn |
|---|---|
| xử lý tia cực tím: | Tiêu chuẩn ASTM G 154-00 |
| vòng nâng: | thắt đầy đủ |

