Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ conical bottom bulk bag ] trận đấu 137 các sản phẩm.
Hóa chất PP Nguyên liệu Lớn linh hoạt Container trung gian
| Nguyên liệu: | PP |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Dung tích: | 2205lbs |
FIBC Cross Corner Túi dẫn điện Túi xi măng 3000 LBS Được thiết kế tùy chỉnh
| Vật chất: | PP |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Công suất: | 2205 £ |
Trắng Đen Xám UN Big Bag 4 màu nhiều nhất In một mặt
| Vật chất: | PP |
|---|---|
| tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Dung tích: | 2205lbs |
Linh hoạt hàng loạt trung gian container U Bảng điều khiển cho vòng 1000kg góc
| Nguyên liệu: | PP |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Dung tích: | 2205lbs |
4 Tay cầm bằng nhựa Polypropylen FIBC để đóng gói Cát Silica, kích thước 35 x 35 x 47 ''
| Nguyên liệu: | PP |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Dung tích: | 2205lbs |
Cross Corner Conductor Big Bag FIBC để đóng gói Bột đậu nành, Công suất 3000 LBS
| Nguyên liệu: | PP |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Dung tích: | 2205lbs |
PP dệt tròn 2205 lbs Túi lớn FIBC để đóng gói PTA Granule / EVA Pellets
| Nguyên liệu: | PP |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Dung tích: | 2205lbs |
CPTC 2205lbs Một tấn Polypropylene Túi lớn FIBC
| Vật chất: | PP |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Sức chứa: | 2205lbs |
Mở đầy đủ hàng đầu 500kg UN túi lớn FIBC Đóng gói hàng hóa nguy hiểm
| Tên sản phẩm: | Túi lớn của Liên Hợp Quốc |
|---|---|
| Vật chất: | PP nguyên chất 100% |
| Điều trị tia cực tím: | tiêu chuẩn ASTM G 154-00 |
FIBC Số lượng lớn UN UN Hàng lớn Nguy hiểm Túi Jumbo 1000kg ASTM G 154-00
| in: | có hoặc không |
|---|---|
| Công suất: | 1000kg |
| Tỷ lệ an toàn: | 5:1 |

