Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ conical bottom bulk bag ] trận đấu 137 các sản phẩm.
Túi tròn nặng / Túi lớn hình ống FIBC Virgin PP để lưu trữ / vận chuyển
| Tên sản phẩm: | túi lớn hình tròn |
|---|---|
| xử lý tia cực tím: | Tiêu chuẩn ASTM G 154-00 |
| Giấy chứng nhận: | SGS/CPTC |
Thông tư / hình ống một nửa góc PP dệt túi lớn FIBC với Stevodore Strape
| Tên sản phẩm: | túi lớn hình tròn |
|---|---|
| Giấy chứng nhận: | SGS/CPTC |
| Dung tích: | 2200lbs |
4 vòng Túi sợi Pp 600kg được chứng nhận của Liên Hợp Quốc có đáy phẳng
| in: | có hay không |
|---|---|
| sức chứa: | 600kg |
| tỷ lệ an toàn: | 6: 1 |
Bao tải PP dệt hình tròn / hình ống nửa chéo góc FIBC Super Sack
| Tên sản phẩm: | túi lớn hình tròn |
|---|---|
| Giấy chứng nhận: | SGS/CPTC |
| Dung tích: | 2200lbs |
Two Ton Loading Orange Big Bag FIBC with Four Loops 10 '' Cao / Hoàn toàn thắt
| Tên sản phẩm: | túi lớn hình tròn |
|---|---|
| xử lý tia cực tím: | Tiêu chuẩn ASTM G 154-00 |
| vòng nâng: | thắt đầy đủ |
Xi măng Khoáng sản Xây dựng Hình ống Hình tròn Túi lớn FIBC 500kg đến 1,5 Tấn
| Tên sản phẩm: | túi tròn |
|---|---|
| Giấy chứng nhận: | SGS/CPTC |
| Dung tích: | lên đến 3300lbs |
U-panel 1000kg túi lớn UN, vận chuyển hàng nguy hiểm UN FIBC
| In Ấn: | có hoặc không |
|---|---|
| Công suất: | 1000kg |
| tỷ lệ an toàn: | 6: 1 |
1 Tonne Thông tư FIBC Túi lớn Túi với Dây đeo Stevedore 100% Virgin Polypropylen
| Tên sản phẩm: | túi lớn FIBC tròn |
|---|---|
| xử lý tia cực tím: | Tiêu chuẩn ASTM G 154-00 |
| Giấy chứng nhận: | SGS/CPTC |
Thẻ thực phẩm FIBC túi 2205lbs Capacity with 5:1 SF Ratio
| Sf: | 5:1, 6:1, |
|---|---|
| Type: | Food Grade |
| Feature: | Food Grade |

