Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ conical bottom bulk bag ] trận đấu 137 các sản phẩm.
Bao FIBC cấp thực phẩm 100x100x120cm 4 quai nâng 1500kg SWL
| Swl: | 500kg, 1000kg, 1500kg |
|---|---|
| Sf: | 5:1, 6:1, |
| Uv Standard: | ASTM G 154-00 |
Container Túi sợi Jumbo số lượng lớn 1 Tấn 1,5 Tấn 2 Tấn để vận chuyển 38*38*50"
| xây dựng: | Dạng hình tròn |
|---|---|
| Dung tích: | 2200lbs đến 3000lbs |
| xử lý tia cực tím: | Tiêu chuẩn ASTM G 154-00 |
Container Túi sợi Jumbo số lượng lớn 1 tấn 1,5 tấn 2 tấn có nâng vải nylon
| xây dựng: | Dạng hình tròn |
|---|---|
| Dung tích: | 2200lbs đến 3000lbs |
| xử lý tia cực tím: | Tiêu chuẩn ASTM G 154-00 |
FIBC cấp thực phẩm 100% Polypropylene nguyên sinh với Tỷ lệ an toàn 5:1
| Uv Standard: | ASTM G 154-00 |
|---|---|
| Size: | 90x90x100cm, 95x95x110cm, 100x100x120cm |
| Feature: | Food Grade |
Thuốc nhuộm Bột có thể nối đất Lưới dẫn điện Túi lớn Công suất 4400lbs
| tên sản phẩm: | túi lớn dẫn điện có nối đất |
|---|---|
| có khả năng: | chống tĩnh điện |
| vật liệu: | vải pp chống tĩnh điện |
break
| Tên sản phẩm: | túi lớn dẫn điện có nối đất |
|---|---|
| có khả năng: | chống tĩnh điện |
| Vật chất: | vải PP chống tĩnh điện |
100% polypropylene nguyên chất FOOD Grade FIBC được thiết kế với 6 vòng nâng và tùy chọn Duffle Top
| Loại: | Lớp thực phẩm |
|---|---|
| Tỷ lệ an toàn: | 5:1 và 6:1 |
| vòng nâng: | 2, 4, 6 |

