Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ conical bottom bulk bag ] trận đấu 137 các sản phẩm.
Tái chế môi trường Túi lớn được thắt đai hoàn toàn FIBC Hai tấn bốn vòng
| Tên sản phẩm: | túi lớn hình tròn |
|---|---|
| xử lý tia cực tím: | Tiêu chuẩn ASTM G 154-00 |
| vòng nâng: | thắt đầy đủ |
Bao tải Pp số lượng lớn 1000kg Bao Jumbo FIBC cho xi măng
| Tùy chọn dưới cùng (xả): | tùy chỉnh |
|---|---|
| Đang tải trọng lượng: | 500-3000kg |
| Tên sản phẩm: | PP nguyên chất 100% |
Túi lớn hình tròn / hình ống 1 tấn
| Tên sản phẩm: | túi lớn hình tròn |
|---|---|
| xử lý tia cực tím: | Tiêu chuẩn ASTM G 154-00 |
| Giấy chứng nhận: | SGS/CPTC |
100% New Virgin PP Woven Big Bag, Jumbo Bag FIBC for Cement, Lime, Salt, Iron Ore, Silica
| print: | with or no |
|---|---|
| capacity: | 1000kg |
| safety ratio: | 5:1 |
Nguyên chất PP 2750lbs ASTM G154-00 UN Thùng chứa sợi lớn cho hàng hóa nguy hiểm
| vật liệu: | 100% PP nguyên chất |
|---|---|
| tên sản phẩm: | túi lớn có chứng nhận của Liên hợp quốc |
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
ADR Virgin PP dệt UN Big Bag, U Panel Fibc Big Bag
| in: | có hay không |
|---|---|
| sức chứa: | 1000kg |
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
FIBC Nhựa Polypropylene 1,5 Tấn Pp Dệt Túi Lớn 1000KG Super Bao Jumbo Bag
| Màu: | Trắng |
|---|---|
| in: | có hoặc không |
| Dung tích: | 3000lbs |
FIBC Nhựa Polypropylene 1.2 Tấn Pp Dệt Túi lớn Túi Jumbo 1000kg hóa chất
| Màu sắc: | Trắng |
|---|---|
| in: | có hoặc không |
| Dung tích: | 3000lbs |
Túi FIBC cấp thực phẩm, tải trọng 1000kg, 100% Polypropylene nguyên sinh
| Usage: | Food, Chemical, Agriculture |
|---|---|
| Top Option: | Filling Spout, Duffle Top, Open Top |
| Size: | 90x90x100cm, 95x95x110cm, 100x100x120cm |
Lớp thực phẩm FIBC 100x100x120cm với 2205lbs Capacity
| Top Option: | Filling Spout, Duffle Top, Open Top |
|---|---|
| Lifting Loops: | 2, 4, 6 |
| Sf: | 5:1, 6:1, |

