Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ conical bottom bulk bag ] trận đấu 137 các sản phẩm.
Bao bì hàng loạt Bao bì nhựa PP Ibc, Túi đựng linh hoạt One Tấn
| in: | có hoặc không |
|---|---|
| Dung tích: | 1000kg |
| Tỷ lệ an toàn: | 5:1 |
Xi măng cát chống tĩnh khối lượng lớn PP dệt túi lớn 4 vòng chéo góc
| In: | có hay không |
|---|---|
| Dung tích: | 1000kg |
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
500kg PP dệt công nghiệp container, túi siêu bao cho xi măng / vật liệu xây dựng đóng gói
| Tên sản phẩm: | túi lớn hình tròn |
|---|---|
| Tùy chọn kích thước: | 35*35'', 37*37'',39*39'' |
| Giấy chứng nhận: | SGS/CPTC |
Mở thùng hàng vận chuyển FIbc đáy phẳng với tay cầm 4 góc, công suất 1000 KG
| in: | có hoặc không |
|---|---|
| Dung tích: | 1000kg |
| Tỷ lệ an toàn: | 5:1 |
PP Woven Big Bulk Big Bag FIBC for Rice and food grade Jumbo bag
| print: | with or no |
|---|---|
| capacity: | 1000kg |
| safety ratio: | 5:1 |
Kho hạt đậu nành 1.5T Hạt Polypropylene Baffle Bề mặt không tráng
| Xử lý tia cực tím: | ASTM G 154-00 |
|---|---|
| Sức chứa: | 3300 £ |
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
Container trung gian linh hoạt Số lượng lớn FIBC túi lớn 1 tấn với bốn phao
| Tên sản phẩm: | túi lớn hình tròn |
|---|---|
| xử lý tia cực tím: | Tiêu chuẩn ASTM G 154-00 |
| Giấy chứng nhận: | SGS/CPTC |
Túi lớn bốn ngăn FIBC với các vòng đường may bên, túi số lượng lớn PP công nghiệp
| Tên sản phẩm: | túi bảng điều khiển |
|---|---|
| kích thước dưới cùng: | 35*35'', 39*39'',41*41'' |
| Màu: | SGS/CPTC |
600kg túi trắng lớn LHQ FIBC, Hàng nguy hiểm công nghiệp Túi Jumbo
| Vật chất: | PP nguyên chất 100% |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Túi được chứng nhận của Liên Hợp Quốc |
| Giấy chứng nhận: | SGS / CPTC |
Tùy chỉnh Four Loops Túi lớn jumbo phong cách UN 600kg PP nguyên chất
| In Ấn: | có hoặc không |
|---|---|
| Công suất: | 600kg |
| tỷ lệ an toàn: | 6: 1 |

