Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ conical bottom bulk bag ] trận đấu 137 các sản phẩm.
Lớp thực phẩm FIBC túi lớn 2205lbs Khả năng vận chuyển thực phẩm
| Capacity: | 2205lbs |
|---|---|
| Top Option: | Filling Spout, Duffle Top, Open Top |
| Uv Standard: | ASTM G 154-00 |
Bao bì hàng hóa FIBC với xử lý tia UV ASTM G 154-00
| Material: | 100% Virgin Polypropylene |
|---|---|
| Uv Treatment: | Standard ASTM G 154-00 |
| Swl: | 500kg, 1000kg, 1500kg |
Thẻ thực phẩm FIBC túi lớn 1000kg Capacity 5:1 Safety Ratio
| Material: | 100% Virgin Polypropylene |
|---|---|
| Safety Ratio: | 5:1 And 6:1 |
| Uv Treatment: | Standard ASTM G 154-00 |
Túi lớn FIBC cấp thực phẩm, sức chứa 2205lbs, có ống nạp
| Capacity: | 2205lbs |
|---|---|
| Swl: | 500kg, 1000kg, 1500kg |
| Sf: | 5:1, 6:1, |
Túi lớn FIBC cấp thực phẩm 95x95x110cm với tỷ lệ SF 5:1
| Lifting Loops: | 2, 4, 6 |
|---|---|
| Sf: | 5:1, 6:1, |
| Size: | 90x90x100cm, 95x95x110cm, 100x100x120cm |
Một nửa góc chéo 1T Túi số lượng lớn Fibc được chứng nhận của LHQ
| Vật chất: | Polypropylen |
|---|---|
| Thiết kế: | Mở đầu |
| Sức chứa: | 1000KG (1 tấn) |
Túi 2 tấn Polypropylene thông gió có vách ngăn thoáng khí
| Tải trọng: | 2Ton |
|---|---|
| Tùy chọn dưới cùng (Xả): | Đáy phẳng |
| Vật chất: | vải PP chống tĩnh điện |
Túi vải thấm nước PP Túi thông gió cho gói một tấn
| Tên sản phẩm: | thấm nước lớn túi vải |
|---|---|
| Vật chất: | PP nguyên chất 100% |
| điều trị uv: | tiêu chuẩn của ASTM G 154-00 |
Bảng màu đen / xám U Số lượng lớn Túi lớn FIBC Cross Corner cho 1000KGS
| Nguyên liệu: | PP |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Dung tích: | 2205lbs |
Túi xi măng dẫn điện Jumbo 35 X 35 X 36 '' 2200 LBS với Statal Petal
| Nguyên liệu: | PP |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Dung tích: | 2205lbs |

