Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ conical bottom bulk bag ] trận đấu 137 các sản phẩm.
1000kg Chống tĩnh điện Làm rỗng túi số lượng lớn không được xếp hạng Đáy tùy chỉnh
| Tùy chọn dưới cùng (Xả): | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Tải trọng: | 500-3000kg |
| Tên sản phẩm: | 100% pp nguyên chất |
1000kg Túi số lượng lớn chưa được chứng nhận Vải dệt PP nhiều lớp
| Vật chất: | PP dệt |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi lớn có chứng nhận của Liên hợp quốc |
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
Túi lớn bằng Polypropylene được xử lý bằng tia cực tím FIBC lớn có bảng điều khiển màu xám với lớp lót PE
| Tên sản phẩm: | túi bảng chữ U |
|---|---|
| Sự đối đãi: | xử lý tia cực tím |
| Màu: | Xám |
2200lbs lưu trữ hàng nguy hiểm Túi hàng loạt của UN
| điều trị uv: | tiêu chuẩn ASTM G 154-00 |
|---|---|
| Màu: | trắng |
| In Ấn: | có hoặc không |
Bao bì công nghiệp 1 túi số lượng lớn, xử lý UV
| Tên sản phẩm: | túi lớn hình tròn |
|---|---|
| xử lý tia cực tím: | Tiêu chuẩn ASTM G 154-00 |
| Giấy chứng nhận: | SGS/CPTC |
Bao bì hàng loạt nguy hiểm của Liên Hợp Quốc một túi Tonne, túi cát lớn một tấn
| Công suất: | 2200 £ |
|---|---|
| tỷ lệ an toàn: | 6: 1 |
| Giấy chứng nhận: | SGS / CPTC |
Các loại thực phẩm FIBC túi lớn 2205lbs Capacity with UV ASTM G 154-00
| Top Option: | Filling Spout, Duffle Top, Open Top |
|---|---|
| Uv Standard: | ASTM G 154-00 |
| Bottom Size: | 35*35’’, 36*36’’, |
Bao lớn FIBC cấp thực phẩm 1000kg SWL 100x100x120cm
| Uv Standard: | ASTM G 154-00 |
|---|---|
| Feature: | Food Grade |
| Swl: | 500kg, 1000kg, 1500kg |
Túi lớn FIBC cấp thực phẩm, tải trọng 1000kg, Tỷ lệ an toàn 6:1
| Feature: | Food Grade |
|---|---|
| Material: | 100% Virgin Polypropylene |
| Size: | 90x90x100cm, 95x95x110cm, 100x100x120cm |
Túi lớn FIBC cấp thực phẩm 95x95x110cm, miệng hở, sức chứa 2205lbs
| Feature: | Food Grade |
|---|---|
| Lifting Loops: | 2, 4, 6 |
| Type: | Food Grade |

