Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ conical bottom bulk bag ] trận đấu 137 các sản phẩm.
1 mét khối Túi lớn FIBC hình tròn được xử lý bằng tia cực tím có đáy phẳng, SGS CPTC
| Tên sản phẩm: | túi lớn hình tròn |
|---|---|
| Tùy chọn kích thước: | 35*35'', 37*37'',39*39'' |
| Giấy chứng nhận: | SGS/CPTC |
PP FIBC Vải phủ và không phủ túi 1 tấn cho vận chuyển ADR RID và IMDG
| in: | có hoặc không |
|---|---|
| Công suất: | 1000kg |
| Tỷ lệ an toàn: | 5:1 |
Kho hạt đậu nành 1.5T Hạt Polypropylene Baffle Bề mặt không tráng
| Xử lý tia cực tím: | ASTM G 154-00 |
|---|---|
| Sức chứa: | 3300 £ |
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
Container trung gian linh hoạt Số lượng lớn FIBC túi lớn 1 tấn với bốn phao
| Tên sản phẩm: | túi lớn hình tròn |
|---|---|
| xử lý tia cực tím: | Tiêu chuẩn ASTM G 154-00 |
| Giấy chứng nhận: | SGS/CPTC |
Túi Polypropylene Một tấn Thùng chứa số lượng lớn trung gian linh hoạt
| Tên sản phẩm: | túi lớn hình tròn |
|---|---|
| xử lý tia cực tím: | Tiêu chuẩn ASTM G 154-00 |
| chiều cao túi: | cao 80'' |
Vật liệu hóa học FIBC được UNBC chứng nhận dung tích túi lớn lên tới 3000lbs
| Giấy chứng nhận: | SGS / CPTC |
|---|---|
| Công suất: | lên đến 3000lbs |
| tỷ lệ an toàn: | 6: 1 |
Lớn 4 tấm 3000lbs tròn PP UN túi lớn FIBC Thiết kế sling 1 tấn
| Màu: | trắng |
|---|---|
| In Ấn: | có hoặc không |
| tỷ lệ an toàn: | 6: 1 |
PP Flat bottom UN Chemical Fibc Big Jumbo Bag 2750lbs 6-1 tỷ lệ an toàn
| Vật chất: | PP nguyên chất 100% |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi lớn có chứng nhận của Liên Hợp Quốc |
| tỷ lệ an toàn: | 6: 1 |
4 vòng Túi sợi Pp 600kg được chứng nhận của Liên Hợp Quốc có đáy phẳng
| in: | có hay không |
|---|---|
| sức chứa: | 600kg |
| tỷ lệ an toàn: | 6: 1 |
Bao tải PP dệt hình tròn / hình ống nửa chéo góc FIBC Super Sack
| Tên sản phẩm: | túi lớn hình tròn |
|---|---|
| Giấy chứng nhận: | SGS/CPTC |
| Dung tích: | 2200lbs |

