Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ conical bottom bulk bag ] trận đấu 137 các sản phẩm.
Jumbo 2205lbs Bao bì đựng số lượng lớn trung gian linh hoạt PP
| Vật chất: | PP |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Sức chứa: | 2205lbs |
100% Pure PP Big Bag/ Baffle Bag/ Q Bag/ FIBC/ Jumbo bag for shipment
| Vật chất: | PP |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Sức chứa: | 2205lbs |
Coal Tar Pitch Lumps Túi lớn FIBC 2200LBS với các góc chéo hoặc vòng góc
| Nguyên liệu: | PP |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Dung tích: | 2200lbs |
Coal Tar Pitch Lumps Túi Jumbo 2200LBS có góc chéo hoặc vòng góc
| Nguyên liệu: | PP |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Dung tích: | 2200lbs |
100% Pure PP Jumbo Bags Bag Fibcs for Industrial Transport Using
| material: | PP |
|---|---|
| Product name: | bulk bag |
| capacity: | 2205lbs |
Mở bao Jumbo trắng trên cùng có chu vi trên để đóng gói nông sản
| Nguyên liệu: | PP |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Dung tích: | 2205lbs |
Vòi xả trên cùng hở 4 Vòng góc chéo Túi lớn Túi Jumbo FIBC
| Nguyên liệu: | PP |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Dung tích: | 2205lbs |
120CFT 3 "Vòng góc Túi lớn Túi FIBC Jumbo không tráng với lớp lót PE
| Vật chất: | PP |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Sức chứa: | 2200 £ |
Dẫn điện Fibc Số lượng lớn Túi chống tĩnh điện Jumbo lớn 1000kg 1200kg cho gói hóa chất
| Tải trọng: | 2Ton |
|---|---|
| Tùy chọn dưới cùng (Xả): | Đáy phẳng |
| Vật chất: | vải PP chống tĩnh điện |
Container trung gian số lượng lớn linh hoạt 1,5 tấn túi vách ngăn lớn cho đậu nành / hạt giống
| Điều trị tia cực tím: | ASTM G 154-00 |
|---|---|
| Công suất: | 3300 £ |
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |

