Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ conical bottom bulk bag ] trận đấu 137 các sản phẩm.
Túi lớn có thể dẫn điện FIBC cho thuốc nhuộm bột hóa chất dễ cháy
| tên sản phẩm: | túi lớn dẫn điện có nối đất |
|---|---|
| có khả năng: | chống tĩnh điện |
| vật liệu: | vải pp chống tĩnh điện |
Túi lớn không dẫn điện có thể tiếp đất 500kg cho bột dễ cháy nguy hiểm
| Tên sản phẩm: | túi lớn không có căn cứ |
|---|---|
| Vật chất: | vải chống tĩnh điện |
| có khả năng: | chống tĩnh điện |
Thuốc nhuộm lưu trữ Sản phẩm hóa chất dễ cháy FIBC Jumbo Bag Dẫn điện
| sức chứa: | 500kgs |
|---|---|
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
| tên sản phẩm: | túi lớn có mặt đất |
Hàng hóa dễ cháy Túi lớn dẫn điện Dung tích 4400lbs
| Tên sản phẩm: | túi lớn dẫn điện có nối đất |
|---|---|
| Có khả năng: | Chống tĩnh điện |
| Vật tư: | vải PP chống tĩnh điện |
Túi lớn FIBC cấp thực phẩm 1000kg SWL với 2 vòng nâng và xử lý UV
| Tính năng: | Lớp thực phẩm |
|---|---|
| Điều trị UV: | tiêu chuẩn ASTM G 154-00 |
| Tùy chọn dưới cùng: | Vòi xả, đáy phẳng, đáy hình nón |
Túi lớn FIBC cấp thực phẩm, tải trọng làm việc an toàn 1000kg, đáy 36x36 inch
| Type: | Food Grade |
|---|---|
| Bottom Option: | Discharge Spout, Flat Bottom, Conical Bottom |
| Material: | 100% Virgin Polypropylene |
Màu trắng 2200LBS Polypropylene Jumbo Túi lớn FIBC
| Vật chất: | PP |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Sức chứa: | 2200 £ |
Bao bì tái chế xi măng Bao bì Fibc Số lượng lớn Pp Pe Container lót Vận chuyển Đóng gói
| Nguyên liệu: | PP |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Dung tích: | 2205lbs |
4 Bảng FIBC Loại C Cross Cross Lớn Số lượng lớn Túi lớn Jumbo PP 2205 Lbs
| Vật chất: | PP |
|---|---|
| tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Dung tích: | 2205lbs |
Túi lớn FIBC đã qua xử lý UV, đạt chuẩn thực phẩm
| Vật liệu: | PP |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Dung tích: | 2205lbs |

