Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ conical bottom bulk bag ] trận đấu 137 các sản phẩm.
Bột hóa chất ngăn chặn FIBC linh hoạt thùng chứa trung gian linh hoạt của PP dệt
| Tên sản phẩm: | túi vách ngăn |
|---|---|
| Vật chất: | PP nguyên chất 100% |
| Tiêu chuẩn UV: | ASTM G 154-00 |
Cube jumbo túi lưu trữ FIBC cho bột hóa chất bột
| Tên sản phẩm: | túi vách ngăn |
|---|---|
| Vật chất: | PP nguyên chất 100% |
| Tiêu chuẩn UV: | ASTM G 154-00 |
Bột hóa chất công nghiệp 2 tấn túi vách ngăn vận chuyển, vận chuyển túi lớn
| Vật chất: | PP nguyên chất 100% |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi hình khối |
| Lót: | Không |
Vật liệu PP túi vách ngăn bình thường FIBC cho bột / cacbon / bột hóa chất
| Vật chất: | PP nguyên chất 100% |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Túi Q |
| Công suất: | lên đến 3300 lbs |
Baff vuông vuông túi cổ phiếu cho bột cacbon hóa chất bột vận chuyển
| Công suất: | lên đến 3300 lbs |
|---|---|
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
| Vật chất: | PP nguyên chất 100% |
Tansportation lưu trữ bột linh hoạt Container trung gian số lượng lớn Fibc
| Điều trị tia cực tím: | ASTM G 154-00 |
|---|---|
| Công suất: | lên đến 3300 lbs |
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
Bột / carbons 1 tấn túi vách ngăn lớn, 2200lbs công suất 1 tấn Túi Jumbo
| Màu: | Màu vàng |
|---|---|
| Công suất: | 2200 £ |
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
Container trung gian linh hoạt / Bao Jumbo dệt PP FIBC trọng tải 1000kg
| in: | có hoặc không |
|---|---|
| Dung tích: | 1000kg |
| Tỷ lệ an toàn: | 5:1 |
Túi lớn Polypropylene công nghiệp bốn tấm FIBC để vận chuyển viên
| Tên sản phẩm: | túi bảng điều khiển |
|---|---|
| kích thước dưới cùng: | 35*35'', 39*39'',41*41'' |
| Màu: | Trắng, Đen, Cam, Xanh, |
Bao tải Pp số lượng lớn 1000kg Bao Jumbo FIBC cho xi măng
| Tùy chọn dưới cùng (xả): | tùy chỉnh |
|---|---|
| Đang tải trọng lượng: | 500-3000kg |
| Tên sản phẩm: | PP nguyên chất 100% |

