Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ cross corner loops bulk transport bag ] trận đấu 94 các sản phẩm.
UN Big Bag với 4 vòng quay góc và 1000kg dung lượng
| Usage: | Transportation/Storage |
|---|---|
| Use: | Tote Handbag-sports Sling Lugage |
| Logo: | Accept Customized Logo Printing |
Bao bì tái chế xi măng Bao bì Fibc Số lượng lớn Pp Pe Container lót Vận chuyển Đóng gói
| Nguyên liệu: | PP |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Dung tích: | 2205lbs |
4 Corner Loops Big Bag Unloader cho các ứng dụng hạng nặng
| Màu vòng lặp: | Màu xanh |
|---|---|
| vòng góc: | 4 |
| Khả năng tải: | 1000kg |
Kho lưu trữ trung gian Túi lớn PP Dây đeo chéo góc chéo FIBC
| sự xây dựng: | dạng hình tròn |
|---|---|
| sức chứa: | 2200lbs đến 3000lbs |
| Xử lý tia cực tím: | ASTM G 154-00 |
Tùy chỉnh túi lớn FIBC cho yêu cầu đóng gói cụ thể của bạn
| Kích thước: | 90x90x100cm |
|---|---|
| Bảo vệ tia UV: | Vâng |
| Công suất: | 1000kg |
Túi lớn FIBC Big Bag của Liên Hợp Quốc với miệng rót trên cùng kiểu túi duffle để đổ đầy, đường may xích đôi và màu trắng để vận chuyển hàng rời an toàn
| Usage: | Transportation/Storage |
|---|---|
| Logo: | Accept Customized Logo Printing |
| Baffle: | Yes |
Bao bì công nghiệp Góc chéo lớn 1 Túi Tonne bằng Polypropylen
| màu sắc: | xám |
|---|---|
| sức chứa: | 2200lbs |
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
Đóng gói túi lớn màu xanh lam cho Túi xách Tote - Túi đeo chéo thể thao Hành lý Dung tích lớn
| Logo: | Chấp nhận in logo tùy chỉnh |
|---|---|
| vòi rót: | vải thô hàng đầu |
| Sử dụng: | Vận chuyển/Lưu trữ |
Cross Corner Conductor Big Bag FIBC để đóng gói Bột đậu nành, Công suất 3000 LBS
| Nguyên liệu: | PP |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Dung tích: | 2205lbs |
Túi đệm có thể tùy chỉnh Sự lựa chọn hoàn hảo cho vận chuyển an toàn và sản phẩm
| Khả năng nâng: | 1000kg |
|---|---|
| Điện trở tĩnh: | Vâng |
| Vật liệu: | Polypropylen |

