Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ cross corner loops bulk transport bag ] trận đấu 94 các sản phẩm.
600kg túi trắng lớn LHQ FIBC, Hàng nguy hiểm công nghiệp Túi Jumbo
| Vật chất: | PP nguyên chất 100% |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Túi được chứng nhận của Liên Hợp Quốc |
| Giấy chứng nhận: | SGS / CPTC |
Bao tải Pp số lượng lớn 1000kg Bao Jumbo FIBC cho xi măng
| Tùy chọn dưới cùng (xả): | tùy chỉnh |
|---|---|
| Đang tải trọng lượng: | 500-3000kg |
| Tên sản phẩm: | PP nguyên chất 100% |
Váy polypropylen tròn 1 đầu cho đất / xi măng / khoáng sản
| tên sản phẩm: | Túi 1 tấn tiêu chuẩn U-panel |
|---|---|
| vòng lặp: | vòng góc |
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
UN Big Bag FIBC Big Bag có Phễu Nạp trên cùng cho Túi Xách và Hành Lý Thể Thao
| Load Capacity: | 1000kg |
|---|---|
| Static Protection: | Yes |
| Corner Loops: | 4 |
One Ton Big Bag Sack The Dependable Packaging Solution for Heavy-Duty Needs
| Tùy chọn hàng đầu: | vòi rót |
|---|---|
| Vật liệu: | Polypropylen |
| chống bụi: | Vâng |
Anti Sifting Un Certified Bulk Bags for Heavy Duty Transport Solutions
| chống ẩm: | Vâng |
|---|---|
| Trọng lượng: | 1,5kg |
| Có thể tùy chỉnh: | Vâng |
100% Pure PP Jumbo Bags Bag Fibcs for Industrial Transport Using
| material: | PP |
|---|---|
| Product name: | bulk bag |
| capacity: | 2205lbs |
4 Mil UV Stabilization 6OZ Big Bag FIBC Durable Solution for Industrial Packaging
| Bảo vệ tia UV: | Vâng |
|---|---|
| chống ẩm: | Vâng |
| chống bụi: | Vâng |
1 Ton Container Liner Bags Jumbo Size 90x90x120cm for International Trade
| Color: | White |
|---|---|
| Size: | 90x90x100cm |
| Safety Factor: | 5:1 |
UN Certified Jumbo Big Bag FIBC for Easy Loading and Unloading
| Màu sắc: | màu trắng |
|---|---|
| Có thể tùy chỉnh: | Vâng |
| Bảo vệ tia UV: | Vâng |

