Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ cross corner loops bulk transport bag ] trận đấu 94 các sản phẩm.
Túi lớn UN với sức chứa 1000kg, lớp phủ chống tĩnh điện và quai góc chéo để vận chuyển an toàn
| Load Capacity: | 1000kg |
|---|---|
| Coating: | Anti-static |
| Capacity: | 1000kg |
Túi lớn UN với ống nạp trên cùng dạng ống, Vách ngăn ổn định tải và Vòng treo góc chéo để xử lý an toàn
| Usage: | Transportation/Storage |
|---|---|
| Filling Spout: | Duffle Top |
| Baffle: | Yes |
UN Big Bag 1000kg Capacity với Cross Corner Loops và Blue Loops
| Usage: | Transportation/Storage |
|---|---|
| Coating: | Anti-static |
| Logo: | Accept Customized Logo Printing |
Vận chuyển / Lưu trữ bao lớn UN có miệng rót trên cùng và quai xách góc chéo
| vòng góc: | 4 |
|---|---|
| Sử dụng: | TOTE Túi xách thể thao sling |
| khâu: | chuỗi đôi |
Gói dây chuyền hai và 4 vòng xoáy góc dẫn lớn túi cho bao bì dẫn
| Khả năng tải: | 1000kg |
|---|---|
| Sử dụng: | Vận chuyển/Lưu trữ |
| Màu vòng lặp: | Màu xanh |
Túi lớn UN có ống nạp, sức chứa 1000kg để vận chuyển hàng rời
| Capacity: | 1000kg |
|---|---|
| Usage: | Transportation/Storage |
| Top: | Filling Spout |
Bảng điều khiển U công nghiệp PP Túi số lượng lớn FIBC Túi lớn Túi lớn với các vòng chéo
| Tên sản phẩm: | túi bảng điều khiển |
|---|---|
| kích thước dưới cùng: | 35*35'', 39*39'',41*41'' |
| Màu: | SGS/CPTC |
Túi lớn UN dẫn điện màu trắng với quai góc chữ thập màu xanh lam 1000kg
| Corner Loops: | 4 |
|---|---|
| Loop Color: | Blue |
| Loops: | Cross Corner |
Xi măng cát chống tĩnh khối lượng lớn PP dệt túi lớn 4 vòng chéo góc
| In: | có hay không |
|---|---|
| Dung tích: | 1000kg |
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
PP tĩnh chống dệt TYPE C Túi lớn dẫn điện 4 vòng chéo góc
| Dung tích: | 1000kg |
|---|---|
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
| Giấy chứng nhận: | NEL / SGS |

