Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ cross corner loops bulk transport bag ] trận đấu 94 các sản phẩm.
Hóa chất Linh hoạt Trung gian Số lượng lớn Túi lớn jumbo 3000lbs Túi lớn FIBC
| Tương phản: | dạng hình tròn |
|---|---|
| Sức chứa: | 2200lbs đến 3000lbs |
| Xử lý tia cực tím: | ASTM G 154-00 |
Food Grade Big Bag FIBC Jumbo Size for Storage and Transportation
| Trọng lượng: | 1,5kg |
|---|---|
| Tùy chọn hàng đầu: | vòi rót |
| Có thể tùy chỉnh: | Vâng |
2500 LBS Big Bag FIBC Heavy-Duty Solution for Large-Scale Material Packaging
| Trọng lượng: | 1,5kg |
|---|---|
| Màu sắc: | màu trắng |
| Tùy chọn hàng đầu: | vòi rót |
UV Stabilization 1 Tonne FIBC Bulk Bag for Pharmaceutical Products
| Vật liệu: | Polypropylen |
|---|---|
| Có thể tùy chỉnh: | Vâng |
| chống ẩm: | Vâng |
Big Bag FIBC Giải pháp đóng gói hoàn hảo cho các sản phẩm hạng nặng và dung lượng cao của bạn
| Bảo vệ tia UV: | Vâng |
|---|---|
| Sử dụng: | Vận chuyển và lưu trữ vật liệu rời |
| Tùy chọn hàng đầu: | vòi rót |
SGS Approved Jumbo Bulk Bags for Heavy Load Capacity and Durability
| Yếu tố an toàn: | 5:1 |
|---|---|
| Công suất: | 1000kg |
| Vật liệu: | Polypropylen |
2205lbs Groundable Big Bag FIBC for Large Capacity Material Handling
| Màu sắc: | màu trắng |
|---|---|
| Công suất: | 1000kg |
| chống ẩm: | Vâng |
3000lbs Big Bag FIBC UV Stabilization for Safe and Secure Transportation
| Sử dụng: | Vận chuyển và lưu trữ vật liệu rời |
|---|---|
| Yếu tố an toàn: | 5:1 |
| Có thể tùy chỉnh: | Vâng |
3000lbs Một tấn túi lớn Jumbo Bag cho các ứng dụng công nghiệp hạng nặng
| chống bụi: | Vâng |
|---|---|
| Vật liệu: | Polypropylen |
| Kích thước: | 90x90x100cm |
Transport Big Bag FIBC 6OZ Fabric for Safe and Durable Transport
| Safety Factor: | 5:1 |
|---|---|
| Uv Protection: | Yes |
| Usage: | Transportation and storage of bulk materials |

