Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ cross corner loops bulk transport bag ] trận đấu 94 các sản phẩm.
Customized Conductive Big Bag for Maximum Protection and Durability
| Static Dissipation: | Yes |
|---|---|
| Capacity: | 4400lbs |
| Lifting Style: | Forklift |
Daffle Fibc Bao Jumbo Số lượng lớn In BOPP được xử lý UV
| tên sản phẩm: | Túi dẫn điện loại C |
|---|---|
| Kích thước đáy: | 39 * 39 '', 41 * 41 '' |
| Màu sắc: | Trắng |
Túi lớn 1 tấn siêu dẫn điện với lớp lót HDPE
| Giấy chứng nhận: | NEL / SGS |
|---|---|
| Tính năng: | Thoáng khí |
| Vật chất: | 100% Polypropylene |
Công nghiệp chống thấm nước Pp Bao Jumbo dệt thoi 500kg 1000kg FIBC Làm đầy Túi lớn
| Vòng: | 4 vòng mạnh mẽ bền |
|---|---|
| Vật chất: | PP |
| Xử lý tia cực tím: | ASTM G 154-00 |
Túi lớn bốn ngăn FIBC với các vòng đường may bên, túi số lượng lớn PP công nghiệp
| Tên sản phẩm: | túi bảng điều khiển |
|---|---|
| kích thước dưới cùng: | 35*35'', 39*39'',41*41'' |
| Màu: | SGS/CPTC |
1000kg Chống tĩnh điện Làm rỗng túi số lượng lớn không được xếp hạng Đáy tùy chỉnh
| Tùy chọn dưới cùng (Xả): | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Tải trọng: | 500-3000kg |
| Tên sản phẩm: | 100% pp nguyên chất |
1000KG TYPE C Túi nhựa lớn không thấm nước FIBC
| Dung tích: | 1000kg |
|---|---|
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
| Giấy chứng nhận: | NEL / SGS |
CPTC Full Open Top 500KG Pp Bulk bag, Fibc Jumbo bag
| tên sản phẩm: | Túi lớn của LHQ |
|---|---|
| vật liệu: | 100% PP nguyên chất |
| Xử lý tia cực tím: | tiêu chuẩn ASTM G 154-00 |
1 tấn Virgin PP Túi sợi lớn thông gió
| Tên sản phẩm: | Túi lớn của LHQ |
|---|---|
| Vật chất: | 100% pp nguyên chất |
| Xử lý tia cực tím: | tiêu chuẩn ASTM G 154-00 |
Mở đầy đủ hàng đầu 500kg UN túi lớn FIBC Đóng gói hàng hóa nguy hiểm
| Tên sản phẩm: | Túi lớn của Liên Hợp Quốc |
|---|---|
| Vật chất: | PP nguyên chất 100% |
| Điều trị tia cực tím: | tiêu chuẩn ASTM G 154-00 |

