Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ cross corner loops bulk transport bag ] trận đấu 94 các sản phẩm.
Túi tròn nặng / Túi lớn hình ống FIBC Virgin PP để lưu trữ / vận chuyển
| Tên sản phẩm: | túi lớn hình tròn |
|---|---|
| xử lý tia cực tím: | Tiêu chuẩn ASTM G 154-00 |
| Giấy chứng nhận: | SGS/CPTC |
Baffle Túi tiết kiệm không gian lớn Túi số lượng lớn Túi lót số lượng lớn Được sử dụng FIBC Jumbo Bag Polypropylene
| Cách sử dụng: | Ngũ cốc Nông nghiệp Lúa mì Gạo |
|---|---|
| Màu: | SGS/CPTC |
| Nguyên liệu: | Polypropylen |
35x35 "Hóa chất Túi lớn UN / Túi số lượng lớn PP / FIBC cho hàng hóa nguy hiểm
| Tên sản phẩm: | túi sỏi một tấn |
|---|---|
| Công suất: | lên đến 2200 lbs |
| Điều trị tia cực tím: | ASTM G 154-00 |
Túi FIBC lớn 500kg màu cam có dây phụ, Bao Jumbo FIBC lớn
| Tên sản phẩm: | túi lớn màu cam |
|---|---|
| xử lý tia cực tím: | Tiêu chuẩn ASTM G 154-00 |
| Giấy chứng nhận: | SGS/CPTC |
Túi lớn FIBC Big Bag của Liên Hợp Quốc với Vòng lặp màu Xanh lam, Ống rót và Đường may xích đôi
| Static Protection: | Yes |
|---|---|
| Use: | Tote Handbag-sports Sling Lugage |
| Top: | Filling Spout |
Túi lớn UN 1000kg với đường may xích đôi và lớp phủ chống tĩnh điện
| Top: | Filling Spout |
|---|---|
| Corner Loops: | 4 |
| Filling Spout: | Duffle Top |
Túi lớn UN bền với vách ngăn màu trắng và phễu nạp trên cùng dạng túi duffle cho nhu cầu đóng gói
| vòng góc: | 4 |
|---|---|
| vòi rót: | vải thô hàng đầu |
| Bảo vệ tĩnh điện: | Vâng |
35x35 "PP Số lượng lớn / Túi lớn hóa chất FIBC cho hàng hóa chất
| xây dựng: | Dạng hình tròn |
|---|---|
| Dung tích: | 2200lbs đến 3000lbs |
| xử lý tia cực tím: | Tiêu chuẩn ASTM G 154-00 |
3000LBS 35x35 "Polypropylene không được chứng nhận Túi đựng Ibc thông gió thông gió Màu be
| sự xây dựng: | dạng hình tròn |
|---|---|
| sức chứa: | 2200lbs đến 3000lbs |
| Xử lý tia cực tím: | ASTM G 154-00 |

