Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ cross corner loops bulk transport bag ] trận đấu 94 các sản phẩm.
6mil Thickness Ventilated Bulk Bags with UV Stabilization
| Dust Proof: | Yes |
|---|---|
| Top Option: | Filling spout |
| Color: | White |
Food Grade IBC Bulk Bags with SGS Certification and 2500 LBS Capacity
| Yếu tố an toàn: | 5:1 |
|---|---|
| Trọng lượng: | 1,5kg |
| Tùy chọn dưới cùng: | vòi xả |
Túi lớn FIBC UN với Đường may xích đôi Vòng lặp Màu xanh lam và Màu trắng để Vận chuyển An toàn
| Usage: | Transportation/Storage |
|---|---|
| Logo: | Accept Customized Logo Printing |
| Stitching: | Double Chain |
35x35 Big Bag FIBC Ideal for IMDG Shipping Requirements
| chống bụi: | Vâng |
|---|---|
| Màu sắc: | màu trắng |
| Bảo vệ tia UV: | Vâng |
Hộp lớn FIBC có thể tùy chỉnh và bền cho lưu trữ vật liệu hàng loạt
| chống bụi: | Vâng |
|---|---|
| Màu sắc: | màu trắng |
| Bảo vệ tia UV: | Vâng |
Túi Jumbo trắng / đen 1 tấn có chức năng ổn định tia cực tím 90x90x120cm
| Tên sản phẩm: | Túi Upanel |
|---|---|
| Kích thước đáy: | 35 * 35 '', 36 * 36 '', 39 * 39 ", |
| Màu: | trắng, xanh, đen |
White Conductive Container Bag with 4400lbs Capacity and U Panel
| Top Style: | Open Top |
|---|---|
| Capacity: | 4400lbs |
| Type: | U Panel |
4400lbs Capacity Conductive Jumbo Bag for White Goods Distribution and Protection
| Lifting Style: | Forklift |
|---|---|
| Static Dissipation: | Yes |
| Liner: | None |
4400lbs Capacity Conductive Jumbo Bag for White Goods Phân phối và bảo vệ
| Phong cách nâng: | xe nâng |
|---|---|
| Tản tĩnh điện: | Vâng |
| lót: | Không có |
Vận chuyển và Lưu trữ Dễ dàng với Lớp phủ Chống tĩnh điện Túi lớn UN In Logo Tùy chỉnh
| Lớp phủ: | Chống tĩnh |
|---|---|
| Sử dụng: | Vận chuyển/Lưu trữ |
| Logo: | Chấp nhận in logo tùy chỉnh |

