Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ cross corner loops bulk transport bag ] trận đấu 94 các sản phẩm.
2205lbs Big Bag FIBC The Perfect Packaging Solution for Your Business
| Tùy chọn dưới cùng: | vòi xả |
|---|---|
| Trọng lượng: | 1,5kg |
| Tùy chọn nâng: | vòng góc chéo |
Túi lớn UN với Khâu Xích Đôi, Vòng Màu Xanh và Ống Nạp để Vận Chuyển An Toàn
| Top: | Filling Spout |
|---|---|
| Coating: | Anti-static |
| Static Protection: | Yes |
Túi lớn UN màu trắng có in logo tùy chỉnh để vận chuyển và lưu trữ an toàn
| Baffle: | Yes |
|---|---|
| Usage: | Transportation/Storage |
| Top: | Filling Spout |
Cold Resistant Conductive Big Bag Customized for Your Packaging Requirements
| Liner: | None |
|---|---|
| Type: | U Panel |
| Bottom Style: | Flat Bottom |
High Capacity Conductive Bulk Bags Perfect for Customer Requirements
| Loop Style: | Cross Corner |
|---|---|
| Conductivity: | Conductive |
| Waterproof: | Yes |
Túi lớn UN chống tĩnh điện màu trắng có quai xanh, tải trọng 1000kg
| Logo: | Accept Customized Logo Printing |
|---|---|
| Color: | White |
| Static Protection: | Yes |
Customized Cold Resistant Conductive Big Bag for Supply Chain Management
| Loop Style: | Cross Corner |
|---|---|
| Waterproof: | Yes |
| Capacity: | 4400lbs |
Kích thước tùy chỉnh Túi lớn Jumbo dệt siêu lớn FIBC cho các sản phẩm rời 1000Kg
| Tên sản phẩm: | Bao U-panel 1 tấn |
|---|---|
| vòng lặp: | vòng góc |
| Tỷ lệ an toàn: | 5:1 |
Túi lớn UN cấp công nghiệp để nạp, dỡ và vận chuyển
| Color: | White |
|---|---|
| Corner Loops: | 4 |
| Loops: | Cross Corner |
1000kg UN Big Bag với Duffle Top Filling Spout và Bảo vệ tĩnh
| Load Capacity: | 1000kg |
|---|---|
| Static Protection: | Yes |
| Stitching: | Double Chain |

